Lịch thi đấu FIN Kakkonen A hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

1
Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
23:00
11/04
Atlantis II Atlantis II
0-0HT: 0-0
JaPS JaPS
23:00
11/04
Atlantis II Atlantis II
2-1HT: 0-0
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
23:00
12/04
PPJ PPJ
1-1HT: 0-0
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
20:00
13/04
Futura Futura
1-1HT: 0-0
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
20:00
13/04
Grankulla IFK Grankulla IFK
2-1HT: 0-0
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
22:00
13/04
Lahden Reipas Lahden Reipas
1-3HT: 0-2
Kiffen Kiffen
19:00
20/04
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
0-0HT: 0-0
PPJ PPJ
20:00
20/04
Futura Futura
3-7HT: 1-3
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
20:00
20/04
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
0-2HT: 0-2
Lahden Reipas Lahden Reipas
21:30
20/04
Kiffen Kiffen
2-4HT: 1-2
Atlantis II Atlantis II
22:30
21/04
Grankulla IFK Grankulla IFK
VS
JaPS JaPS
22:30
21/04
Grankulla IFK Grankulla IFK
2-1HT: 2-1
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
22:30
25/04
JaPS JaPS
VS
Kiffen Kiffen
22:30
25/04
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
0-1HT: 0-0
Kiffen Kiffen
22:30
26/04
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
3-1HT: 0-1
Lahden Reipas Lahden Reipas
23:00
26/04
PPJ PPJ
2-3HT: 2-1
Grankulla IFK Grankulla IFK
23:00
26/04
Atlantis II Atlantis II
0-2HT: 0-1
Futura Futura
21:00
27/04
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
2-0HT: 2-0
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
23:00
03/05
PPJ PPJ
0-0HT: 0-0
Atlantis II Atlantis II
21:00
04/05
Futura Futura
0-1HT: 0-1
Grankulla IFK Grankulla IFK
21:00
04/05
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
3-1HT: 1-0
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
22:00
04/05
Lahden Reipas Lahden Reipas
VS
JaPS JaPS
22:00
04/05
Lahden Reipas Lahden Reipas
VS
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
20:00
12/05
Kiffen Kiffen
6-1HT: 3-0
Futura Futura
22:30
12/05
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1-1HT: 1-0
Lahden Reipas Lahden Reipas
22:30
12/05
Grankulla IFK Grankulla IFK
1-1HT: 1-0
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
23:00
13/05
Atlantis II Atlantis II
5-1HT: 2-0
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
23:00
13/05
JaPS JaPS
0-0HT: 0-0
PPJ PPJ
23:00
13/05
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
1-0HT: 1-0
PPJ PPJ
23:00
17/05
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
0-0HT: 0-0
JaPS JaPS
23:00
17/05
PPJ PPJ
2-1HT: 2-0
Futura Futura
23:00
17/05
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
2-2HT: 1-0
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
19:00
18/05
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
2-3HT: 1-1
Kiffen Kiffen
21:00
18/05
Atlantis II Atlantis II
4-2HT: 4-1
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
22:30
18/05
Lahden Reipas Lahden Reipas
1-1HT: 1-1
Grankulla IFK Grankulla IFK
22:30
23/05
JaPS JaPS
0-0HT: 0-0
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
22:30
23/05
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
5-3HT: 3-0
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
23:00
24/05
Kiffen Kiffen
1-2HT: 0-0
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
20:00
25/05
Futura Futura
1-6HT: 0-1
Lahden Reipas Lahden Reipas
21:00
25/05
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
1-2HT: 1-0
PPJ PPJ
22:30
26/05
Grankulla IFK Grankulla IFK
0-1HT: 0-1
Atlantis II Atlantis II
22:30
30/05
JaPS JaPS
1-0HT: 0-0
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
22:30
30/05
Lahden Reipas Lahden Reipas
2-0HT: 1-0
Atlantis II Atlantis II
22:30
30/05
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
1-0HT: 0-0
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
22:30
31/05
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
1-1HT: 1-1
Grankulla IFK Grankulla IFK
23:00
31/05
Kiffen Kiffen
3-2HT: 3-1
PPJ PPJ
23:00
31/05
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
0-1HT: 0-0
Futura Futura
22:30
07/06
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
2-1HT: 0-0
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
22:30
07/06
Futura Futura
2-3HT: 1-1
JaPS JaPS
22:30
07/06
Futura Futura
2-3HT: 1-1
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
23:00
07/06
Atlantis II Atlantis II
1-3HT: 0-2
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
23:00
07/06
PPJ PPJ
0-1HT: 0-1
Lahden Reipas Lahden Reipas
20:00
08/06
Grankulla IFK Grankulla IFK
3-1HT: 1-0
Kiffen Kiffen
22:30
13/06
JaPS JaPS
0-0HT: 0-0
Atlantis II Atlantis II
22:30
13/06
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
0-3HT: 0-0
Atlantis II Atlantis II
23:00
13/06
Kiffen Kiffen
1-2HT: 1-2
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
23:00
13/06
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
0-0HT: 0-0
PPJ PPJ
22:30
19/06
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
2-1HT: 2-1
Futura Futura
22:30
19/06
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
0-1HT: 0-1
Grankulla IFK Grankulla IFK
00:00
20/06
Kiffen Kiffen
3-0HT: 2-0
Lahden Reipas Lahden Reipas
23:00
25/06
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
1-0HT: 1-0
PPJ PPJ
22:30
27/06
Lahden Reipas Lahden Reipas
3-2HT: 2-1
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
22:30
27/06
JaPS JaPS
VS
Grankulla IFK Grankulla IFK
22:30
27/06
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
0-0HT: 0-0
Grankulla IFK Grankulla IFK
23:00
28/06
Atlantis II Atlantis II
1-0HT: 1-0
Kiffen Kiffen
20:00
29/06
PPJ PPJ
0-2HT: 0-1
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
20:00
29/06
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
3-2HT: 0-0
Futura Futura
22:30
03/07
Grankulla IFK Grankulla IFK
0-3HT: 0-1
PPJ PPJ
22:30
03/07
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
3-3HT: 1-0
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
22:30
03/07
Futura Futura
1-1HT: 1-0
Atlantis II Atlantis II
22:30
03/07
Lahden Reipas Lahden Reipas
5-0HT: 2-0
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
23:00
03/07
Kiffen Kiffen
0-0HT: 0-0
JaPS JaPS
23:00
03/07
Kiffen Kiffen
4-0HT: 1-0
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
22:30
07/07
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
2-0HT: 1-0
Kiffen Kiffen
22:30
07/07
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
0-1HT: 0-0
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
22:30
07/07
JaPS JaPS
0-1HT: 0-1
Lahden Reipas Lahden Reipas
22:30
07/07
Grankulla IFK Grankulla IFK
3-1HT: 2-0
Futura Futura
22:30
07/07
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
0-1HT: 0-1
Lahden Reipas Lahden Reipas
23:30
08/07
Atlantis II Atlantis II
3-2HT: 1-1
PPJ PPJ
22:30
10/07
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
4-2HT: 1-0
Grankulla IFK Grankulla IFK
22:30
11/07
Futura Futura
0-1HT: 0-0
Kiffen Kiffen
20:00
13/07
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
2-1HT: 0-1
Atlantis II Atlantis II
21:00
13/07
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
1-1HT: 0-1
Grankulla IFK Grankulla IFK
22:00
13/07
Lahden Reipas Lahden Reipas
1-1HT: 1-0
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
00:00
18/07
PPJ PPJ
VS
JaPS JaPS
00:00
18/07
PPJ PPJ
VS
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
22:30
19/07
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
VS
Atlantis II Atlantis II
23:00
19/07
Kiffen Kiffen
VS
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
20:00
20/07
JaPS JaPS
VS
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
20:00
20/07
Futura Futura
VS
PPJ PPJ
20:00
20/07
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
VS
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
22:30
21/07
Grankulla IFK Grankulla IFK
VS
Lahden Reipas Lahden Reipas
20:00
27/07
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
VS
JaPS JaPS
20:00
27/07
Atlantis II Atlantis II
VS
Grankulla IFK Grankulla IFK
20:00
27/07
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
VS
Kiffen Kiffen
20:00
27/07
PPJ PPJ
VS
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
20:00
27/07
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
VS
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
22:00
27/07
Lahden Reipas Lahden Reipas
VS
Futura Futura
23:00
02/08
PPJ PPJ
VS
Kiffen Kiffen
23:00
02/08
Atlantis II Atlantis II
VS
Lahden Reipas Lahden Reipas
20:00
03/08
Futura Futura
VS
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
22:30
04/08
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
VS
JaPS JaPS
22:30
04/08
Grankulla IFK Grankulla IFK
VS
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
22:30
04/08
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
VS
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
19:00
10/08
MyPa Myllykoski MyPa Myllykoski
VS
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
19:00
10/08
Kiffen Kiffen
VS
Grankulla IFK Grankulla IFK
19:00
10/08
Nurmijarven Jalkapalloseura Nurmijarven Jalkapalloseura
VS
Atlantis II Atlantis II
19:00
10/08
JaPS JaPS
VS
Futura Futura
19:00
10/08
Lahden Reipas Lahden Reipas
VS
PPJ PPJ
19:00
10/08
JäPS Ⅱ JäPS Ⅱ
VS
Futura Futura