Lịch thi đấu AUS BPL (W) hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-
16:00
20/03
AC Carina (W) AC Carina (W)
0-0HT: 0-0
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
13:15
10/04
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
4-3HT: 3-2
Annerley FC (W) Annerley FC (W)
14:00
10/04
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
1-1HT: 0-0
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
15:00
10/04
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
2-0HT: 1-0
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
16:00
10/04
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
0-1HT: 0-1
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
13:00
11/04
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
1-0HT: 1-0
North Star (W) North Star (W)
17:30
16/04
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
0-3HT: 0-1
Toowong (W) Toowong (W)
14:40
17/04
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
1-2HT: 1-0
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
15:00
17/04
Kangaroo Point Rovers FC (W) Kangaroo Point Rovers FC (W)
2-2HT: 0-1
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
15:00
17/04
Annerley FC (W) Annerley FC (W)
1-2HT: 0-0
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
14:00
18/04
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
5-1HT: 2-1
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
15:00
18/04
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
5-1HT: 2-0
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
17:30
23/04
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
0-2HT: 0-0
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
17:30
23/04
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
2-0HT: 1-0
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
13:00
24/04
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
0-4HT: 0-3
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
15:00
24/04
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
0-3HT: 0-2
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
15:30
24/04
North Star (W) North Star (W)
0-4HT: 0-2
Toowong (W) Toowong (W)
13:55
01/05
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
1-0HT: 1-0
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
15:00
01/05
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
1-3HT: 1-0
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
15:05
01/05
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
1-2HT: 1-1
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
13:00
02/05
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
0-0HT: 0-0
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
15:00
09/05
AC Carina (W) AC Carina (W)
5-0HT: 2-0
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
15:00
15/05
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
4-0HT: 1-0
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
16:00
15/05
Toowong (W) Toowong (W)
0-5HT: 0-5
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
14:00
16/05
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
8-1HT: 4-1
North Star (W) North Star (W)
17:32
21/05
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
1-3HT: 0-3
Toowong (W) Toowong (W)
15:30
22/05
North Star (W) North Star (W)
0-3HT: 0-3
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
16:00
22/05
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
1-4HT: 1-2
Annerley FC (W) Annerley FC (W)
14:00
23/05
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
3-0HT: 2-0
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
14:05
23/05
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
1-3HT: 1-2
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
15:05
23/05
AC Carina (W) AC Carina (W)
3-0HT: 1-0
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
15:05
23/05
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
4-1HT: 2-1
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
17:35
28/05
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
0-4HT: 0-3
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
14:10
29/05
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
8-1HT: 4-0
North Star (W) North Star (W)
15:00
29/05
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
0-0HT: 0-0
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
15:00
29/05
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
0-2HT: 0-1
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
15:00
30/05
Toowong (W) Toowong (W)
2-2HT: 1-1
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
17:30
04/06
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
5-1HT: 2-0
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
17:45
04/06
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
8-0HT: 2-0
North Star (W) North Star (W)
14:00
05/06
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
1-0HT: 0-0
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
15:00
05/06
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
3-3HT: 1-1
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
14:05
12/06
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
1-2HT: 0-1
AC Carina (W) AC Carina (W)
14:00
19/06
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
3-3HT: 1-3
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
15:30
19/06
North Star (W) North Star (W)
0-3HT: 0-0
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
16:00
19/06
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
2-0HT: 2-0
Annerley FC (W) Annerley FC (W)
13:00
20/06
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
5-0HT: 1-0
The Lakes (W) The Lakes (W)
14:00
20/06
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
1-0HT: 1-0
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
14:30
20/06
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
2-0HT: 0-0
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
17:30
25/06
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
2-2HT: 0-2
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
17:35
25/06
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
4-1HT: 2-0
Toowong (W) Toowong (W)
15:00
26/06
Kangaroo Point Rovers FC (W) Kangaroo Point Rovers FC (W)
0-0HT: 0-0
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
14:05
27/06
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
1-3HT: 0-3
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
17:30
09/07
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
4-1HT: 1-0
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
15:00
10/07
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
2-0HT: 0-0
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
15:00
10/07
Toowong (W) Toowong (W)
6-0HT: 3-0
North Star (W) North Star (W)
15:05
10/07
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
0-0HT: 0-0
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
14:00
11/07
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
4-1HT: 2-0
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
14:00
17/07
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
1-0HT: 1-0
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
15:00
17/07
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
0-2HT: 0-1
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
15:05
17/07
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
8-0HT: 2-0
North Star (W) North Star (W)
14:00
18/07
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
3-0HT: 2-0
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
14:00
24/07
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
0-5HT: 0-2
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
15:00
24/07
Kangaroo Point Rovers FC (W) Kangaroo Point Rovers FC (W)
0-1HT: 0-0
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
16:00
24/07
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
2-2HT: 2-1
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
13:00
25/07
AC Carina (W) AC Carina (W)
7-0HT: 4-0
The Lakes (W) The Lakes (W)
14:30
25/07
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
3-1HT: 1-0
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
15:05
25/07
Toowong (W) Toowong (W)
1-2HT: 1-0
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
17:30
28/07
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
0-0HT: 0-0
North Star (W) North Star (W)
13:55
28/08
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
6-0HT: 5-0
North Star (W) North Star (W)
15:00
28/08
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
1-2HT: 1-2
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
16:00
28/08
AC Carina (W) AC Carina (W)
7-0HT: 2-0
The Lakes (W) The Lakes (W)
14:05
29/08
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
2-1HT: 0-1
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
15:00
29/08
Toowong (W) Toowong (W)
4-0HT: 2-0
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
14:55
04/09
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
3-1HT: 2-0
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
15:00
04/09
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
0-1HT: 0-1
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
13:05
05/09
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
0-2HT: 0-0
Kangaroo Point Rovers FC (W) Kangaroo Point Rovers FC (W)
14:10
05/09
North Star (W) North Star (W)
2-4HT: 2-1
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
14:50
05/09
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
1-0HT: 0-0
Toowong (W) Toowong (W)
15:05
05/09
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
3-0HT: 1-0
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
16:00
11/09
Toowong (W) Toowong (W)
3-0HT: 2-0
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
14:00
12/09
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
2-1HT: 0-0
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
14:00
12/09
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
0-0HT: 0-0
North Star (W) North Star (W)
16:00
15/09
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
0-6HT: 0-4
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
17:30
15/09
Annerley FC (W) Annerley FC (W)
3-4HT: 2-2
Kangaroo Point Rovers FC (W) Kangaroo Point Rovers FC (W)
17:30
17/09
The Lakes (W) The Lakes (W)
0-0HT: 0-0
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
17:30
17/09
North Star (W) North Star (W)
0-5HT: 0-1
Caboolture FC (W) Caboolture FC (W)
15:00
18/09
Annerley FC (W) Annerley FC (W)
1-1HT: 0-1
Queenslandw) Univ Queenslandw) Univ
15:00
18/09
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
0-1HT: 0-0
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
13:05
19/09
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
2-1HT: 0-0
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
17:30
24/09
Mount Gravatt Hawks (W) Mount Gravatt Hawks (W)
0-3HT: 0-1
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
14:55
25/09
North Brisbane FC (W) North Brisbane FC (W)
0-1HT: 0-0
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
15:02
25/09
North Star (W) North Star (W)
0-6HT: 0-2
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
14:10
26/09
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
6-0HT: 2-0
Southside Eagles (W) Southside Eagles (W)
16:30
29/09
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
2-1HT: 2-0
AC Carina (W) AC Carina (W)
13:15
02/10
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
0-0HT: 0-0
Grange Thistle SC (W) Grange Thistle SC (W)
13:00
09/10
Broadbeach United SC (W) Broadbeach United SC (W)
3-1HT: 1-0
Kangaroo Point Rovers FC (W) Kangaroo Point Rovers FC (W)
14:35
09/10
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
1-0HT: 1-0
Pine Hills (W) Pine Hills (W)
15:00
10/10
AC Carina (W) AC Carina (W)
2-1HT: 1-1
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
15:00
10/10
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
1-1HT: 1-0
Albany Creek (W) Albany Creek (W)
14:00
16/10
Taringa Rovers (W) Taringa Rovers (W)
2-1HT: 0-0
Ipswich Knights FC (W) Ipswich Knights FC (W)
16:00
04/04
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
3-4HT: 1-3
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
17:15
04/04
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
0-3HT: 0-2
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
16:00
11/04
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
1-9HT: 1-3
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
15:20
19/04
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
8-4HT: 3-2
Mudgeeraba SC (W) Mudgeeraba SC (W)
16:00
20/04
Kingscliff Wolves FC (Wom) Kingscliff Wolves FC (Wom)
1-5HT: 1-2
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
15:20
26/04
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
2-3HT: 1-0
Broadbeach United SC (W) Broadbeach United SC (W)
16:05
26/04
Mudgeeraba SC (W) Mudgeeraba SC (W)
1-6HT: 0-3
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
15:20
03/05
Mudgeeraba SC (W) Mudgeeraba SC (W)
1-3HT: 0-1
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
17:15
03/05
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
0-6HT: 0-1
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
16:00
30/05
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
5-2HT: 2-2
Mudgeeraba SC (W) Mudgeeraba SC (W)
17:15
30/05
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
3-2HT: 1-1
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
16:00
13/06
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
2-3HT: 2-1
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
16:00
13/06
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
5-1HT: 1-0
Mudgeeraba SC (W) Mudgeeraba SC (W)
17:10
15/06
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
0-2HT: 0-1
Kingscliff Wolves FC (Wom) Kingscliff Wolves FC (Wom)
15:15
27/06
Kingscliff Wolves FC (Wom) Kingscliff Wolves FC (Wom)
1-7HT: 1-3
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
16:00
27/06
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
5-1HT: 2-1
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
16:00
11/07
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
7-0HT: 4-0
Kingscliff Wolves FC (Wom) Kingscliff Wolves FC (Wom)
16:00
18/07
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
4-3HT: 2-3
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
15:20
01/08
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
3-0HT: 2-0
Mudgeeraba SC (W) Mudgeeraba SC (W)
15:15
03/08
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
2-2HT: 2-0
Mudgeeraba SC (W) Mudgeeraba SC (W)
17:10
08/08
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
4-2HT: 3-2
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
16:00
10/08
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
2-0HT: 1-0
Kingscliff Wolves FC (Wom) Kingscliff Wolves FC (Wom)
16:05
15/08
Mudgeeraba SC (W) Mudgeeraba SC (W)
2-0HT: 1-0
Robina City FC (W) Robina City FC (W)
17:30
26/08
Maroochydore Swans FC (W) Maroochydore Swans FC (W)
0-0HT: 0-0
Gympie United (W) Gympie United (W)
16:00
29/08
Mudgeeraba SC (W) Mudgeeraba SC (W)
1-1HT: 1-1
Kingscliff Wolves FC (Wom) Kingscliff Wolves FC (Wom)
17:30
29/08
Nambour Yandina FC (W) Nambour Yandina FC (W)
1-4HT: 1-3
Gympie United (W) Gympie United (W)
16:00
05/09
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
5-0HT: 4-0
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
16:00
12/09
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
2-2HT: 2-2
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
16:00
13/03
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
4-1HT: 2-1
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
16:00
13/03
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
6-1HT: 5-0
Surfers Paradise Apollo SC (W) Surfers Paradise Apollo SC (W)
16:00
20/03
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
3-2HT: 3-1
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
16:00
20/03
Surfers Paradise Apollo SC (W) Surfers Paradise Apollo SC (W)
6-4HT: 4-2
Runaway Bay SC (W) Runaway Bay SC (W)
16:00
20/03
Gold Coast Knights SC 2 (Wom) Gold Coast Knights SC 2 (Wom)
7-0HT: 3-0
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
16:00
27/03
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
2-6HT: 1-3
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
16:00
27/03
Surfers Paradise Apollo SC (W) Surfers Paradise Apollo SC (W)
2-4HT: 2-1
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
16:00
03/04
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
8-1HT: 4-0
Surfers Paradise Apollo SC (W) Surfers Paradise Apollo SC (W)
16:00
03/04
Gold Coast Knights SC 2 (Wom) Gold Coast Knights SC 2 (Wom)
10-2HT: 6-1
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
16:00
17/04
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
0-8HT: 0-4
Gold Coast Knights SC 2 (Wom) Gold Coast Knights SC 2 (Wom)
16:00
17/04
Surfers Paradise Apollo SC (W) Surfers Paradise Apollo SC (W)
2-6HT: 2-3
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
16:00
17/04
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
4-2HT: 1-2
Runaway Bay SC (W) Runaway Bay SC (W)
16:00
24/04
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
4-0HT: 2-0
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
16:00
24/04
Gold Coast Knights SC (Wom) Gold Coast Knights SC (Wom)
11-1HT: 4-0
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
16:00
01/05
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
7-1HT: 5-1
Runaway Bay SC (W) Runaway Bay SC (W)
16:00
15/05
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
1-2HT: 0-0
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
16:00
15/05
Surfers Paradise Apollo SC (W) Surfers Paradise Apollo SC (W)
0-0HT: 0-0
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
15:15
22/05
Broadbeach United SC R (W) Broadbeach United SC R (W)
2-2HT: 2-1
Palm Beach Sharks (W) Palm Beach Sharks (W)
16:00
22/05
Runaway Bay SC (W) Runaway Bay SC (W)
4-1HT: 2-0
Surfers Paradise Apollo SC (W) Surfers Paradise Apollo SC (W)
16:00
22/05
Musgrave Mustangs (W) Musgrave Mustangs (W)
1-4HT: 1-2
Gold Coast Knights SC 2 (Wom) Gold Coast Knights SC 2 (Wom)
16:00
29/05
Magic United TFA (W) Magic United TFA (W)
2-3HT: 2-1
Broadbeach United SC (W) Broadbeach United SC (W)